Join Our Telegram Group for Daily Job Updates CLICK HERE
OTEAS Tamisemi ajira za walimu, OTEAS ajira za walimu Tamisemi, OTEAS Tamisemi Login, Tamisemi OTEAS Register (Registration).
To apply these Jobs you need to register yourself to the
ONLINE TEACHERS APPLICATION SYSTEM -(OTEAS)
How to Register to the Online Teachers Application System -(Oteas).
1. Get The Applicant Registration Form which will appear as below
2. Click on “You don’t have Account? Click here to Create” and you will get the application form as below and fill it accordingly.
Start your application HERE
(if the link doesn’t work I personally advice you to use OPERA BROWSER)
Online Teachers Application System -(Oteas)
Teachers Application- OTEAS Tamisemi Login
Teachers Application- OTEAS Tamisemi Register
To see announcement CLICK HERE
Visit ajira.tamisemi.go.tz to access Tamisemi Online Teachers Application System (OTEAS) portal. You will be welcomed by the home page, whereby you can access all the current openings. Since it is your first application and you are not yet in the system, you need to register.



275 Comments
mtandao unasumbua jaman shida nini
ReplyDeleteWatumiaji ni weng san system inalemewa. Ndiomaana inakua slow san
Deletevijana wngi hatuna ajiratunaipambania hizo nafasi
Deletekama wanajua mtandao wao ni hafifu kwa nn watese watu
DeleteSaiz uko poa
DeleteThis comment has been removed by the author.
Deletena kwelihaifunguki kabisa yani
ReplyDeleteMaisha wameyafanya kuwa magum sana tamisemi! Siyo kwa usumbufu huu
DeleteJalibu kutumia hii utanishukulu badae https://bit.ly/3bEbfsm
DeleteWadau wenzangu vipi huko system inafunguka?
ReplyDeletelabda facebook ndo inafunguka tuu
Deleteacha kulisha watu matango pori
DeleteYaan ni taabu tupu
ReplyDeleteKWANGU MBONA INAFUNGA FRESH TU AMNA TATIZO..!!!!
ReplyDeleteMAMBO NI MOTOOOOOOOOOOO
nipe link
DeleteTunaomba link kaka maana Mimi najaribu lkn inaishia kutoa rangi tu
DeleteDah! Hongera huku wenzio mambo meusi
DeleteEt, MAMBO NI MOTOOOOOOO!!! We baba weee!! Au muongo!!!
DeleteTunaomba link kaka maana Mimi najaribu lkn inaishia kutoa rangi tu
DeleteUnatumia device gan maana huku kwingine simu na PC inazingua
Deletehuyu alie sema mambo ni moto muuongo
DeleteJalibu kutumia hii utanishukulu badae https://bit.ly/3bEbfsm
DeleteUse google chrome kuwasaidieni
DeleteJamani bado tuu mbona huku sielewi kwenu imefunguka?
ReplyDeleteJalibu kutumia hii utanishukulu badae https://bit.ly/3bEbfsm
DeleteJaribuni usiku, hapo mtakuta watumiaji wamepungua
ReplyDeleteHv Kama ulishawahi kufanya application kwakutumia huu mfumo inawezekana kufungua account nyingine???
ReplyDeleteNdio inawezekana endapo hukumbuki nywila yako ya zamani, basi ni bora ufungue account mpya
Deletettz hmn kinachofunguka,naangalia zangu tu maputo hapa.
DeleteJalibu kutumia hii utanishukulu badae https://bit.ly/3bEbfsm
Deletesystem haifunguki kabisa nimehangaika tokea jana mpaka sa hizi bado
ReplyDeletenimeshakata tamaa.naona ajira hizi ni kwaajili ya watu wachache tu.
Inawezekana kuomba upya
DeleteHahaha! Umeonae, tusikate tamaa ngoja tupambane mpaka mwisho
DeleteMtandao hata haupatikan duuh
ReplyDeletejamani naomba kuulia kuna mtu aliefanikiwa kutuma maombi leo? maana mm nimeshindwa
ReplyDeleteserver iko down sana jaribuni usiku kutakuwa na watumiaji wachache
ReplyDeleteingekuw down kuna muda ingepatikana mbona...
Deletemm nipo macho mpaka saa saba hii hakuna mang'azo ni maputo tu ya watoto ndo nacheza nayo
DeleteNamwingine nae anasubili ucku
Deleteanayejua solution ya tatizo hili plz!!
ReplyDeletenikilog in inafeli then napewa ujumbe "unauthorized user"
bora yako,nitumie link na mimi nijaribu
DeleteHili Ni tatizo la kitaifa, kuwa mpole kila kitu soon kutakua sawa
DeleteTumia email na password zake itafinguka
DeleteHata mm naambiwa unauthorized user
DeleteHat mm imeniletea hivyo
DeleteAisee, mfumo naona unatokota tu, sjui ndo ajira ziko jikon?.... Zaidi ya hilo naomba kufaham, nida wanafanyaje kuwasaidia watu kwa haraka kupata NIN? Maana kunawatu wanasifa 99, ispokuwa 1 tu, NIDA Jamaniii!! Nipeni jibu
ReplyDeleteKikubwa ni kwenda NIDA upate no tu inatosha
DeleteShida ni kwamba, NIDA wanakwambia ukiisha kujiandikisha unaambiwa utapokea majibu ya utayari wa namba yako baada ya week 3, Nikiichungulia tarehe dirishani nako raha
Deletetuombe MUNGU afugue mlango
ReplyDeleteKwa hali hii ya mtandao naoni ndiyo maana dirisha la maombi wana lipa muda wa kutosha,yaani ntakomaa na maputo puto hayo ndani ya wiki 2 hizi na ita eleweka tuu.
ReplyDeletehttps://bit.ly/3bEbfsm
Deleteduh
ReplyDeleteYan hapa nikuwa popo tu ndan ya wiki mbili hizi
ReplyDeletemm naona ufumbuzi wa tatizo lipatikane
ReplyDeletemtandao oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
ReplyDeleteEnter your comment...duuuuuuuuuu
ReplyDeleteict wa OR
ReplyDeletetamisemi wako wapi janiiiiiii
bado ni ngumu jaman
ReplyDeleteJaman kuna aliefanikiwa leo maana link haitak hata kufunguka
ReplyDeleteHii ni hatari inabidi tukeshe
ReplyDeleteHii ni hatari inabidi tukeshe
ReplyDeleteshow qaaliii
ReplyDeleteoya niaje wadau
DeleteDuh
ReplyDeleteHahahaha mimi ndo kwanza nazinduka usingizini .
ReplyDeleteE BWANAA E NAENDELEA NA USAJILI MAMBO NI MAZUR SANAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AJIRA KAM ZOTEEEEEEEEEEEEEEEEE
ReplyDeleteacha kupanikisha wenzako ww
DeleteDuuuu hali in tete
ReplyDeleteHHAHAHAHAHAHAAHAHA
ReplyDeleteBalaa zito
ReplyDeleteKUNA JAMAA HAPA ANATAKA AENDE TAMISEMI KWA MIGUU
ReplyDeletehahaha,,ni afadhali hata aende ili atafute cahnzo cha tattizo ,,na kupata ufumbuzi
Deletevp jamani mtandao leo ukoje maana ata sielewi toka jana
DeleteMnanikumbuka ?
ReplyDeleteLink jamn twahtaj
ReplyDeleteMWAMININI MUNGU TUTAFANIKISHA TU. ILA UKITAKA KUPOTEZA VYOTE MWAMINI SHETANI NA MAWAKARA ZAKE.
ReplyDeleteHAHAHAHAAA JAMAN MAMBO NI MEUSI KABISAAAAAAAA YAAN PAMOJA NA KUSUBIRI USIKU BADO MAMBO SIO POA. ACHA NIKAUPUNYUE TUUUU
DeleteOyyyooo imefungukaaa amkenii acheni kulala
ReplyDeleteWw jamaa acha masihala
DeleteMungu ni wetu sote,tuvumilie giza nene ndo ishara ya mapambzuko
Deletelinki ipi mnatumia
ReplyDeleteLink vp?
ReplyDeletemtamdao haufunguki kabisaaa
ReplyDeletekalale utaomba hata tarehe 21 september
ReplyDeleteHuku MONDULI karibu na kambi ya jeshi mtandao uko active sana,kujeni
ReplyDelete������
ReplyDeleteThis comment has been removed by the author.
ReplyDeletemh! hii app ni balaa, kuna mtu kafanikiwa jamani????
ReplyDeleteNani kafanikisha atusaidie jamani. Mana naona mtandao ni mzito Sana hadi sasa hivi...
ReplyDeleteHata mimi hapa kakonko-kgm nimeshindwa, mtandao ni tatizo
Deleteoperamini inafungua
Deleteduuuh
ReplyDeleteNaona hali bado tete !
ReplyDeletetunapenda digital,ila Tz bado,maana tunafanya kukesha hiv,
ReplyDeleteNaona marangi rangii tu
ReplyDeletekwa kwel ni mapicha picha
DeleteDuuuu kazi ipo kweli, tangu 8/9/2020 asubuhi nimefuatilia application mtandao ni shida hadi muda huu 9/9/2020 wa usiku saa 00:44 cjafanikiwa.Ngoja labda niamke saa 10 alfajiri
ReplyDeleteImezinguaaa
ReplyDeleteNaomba nisaidiwe link maana ninayoweka soielewi
ReplyDeleteJAMAN VP WADAU KUNA ALIYEKAMILISHA AU MTANDAO UMEKUBALI ASEME? NA NI BROWSER GAN ANATUMIA. MAANA NIMEJARIBU HADI SASA NOTHING DUU
ReplyDeleteHali bado ni maputo tu sijui wengine huko
ReplyDeleteOyoooooooooooo mambo tayar uku kishawakaaaaaaaaaaaaaa firee hiyooo!!!!!!!!!!!!!!!
ReplyDeleteAcha uongo nawe
Deleteupo lakini unakatakata
Deletedaaaaa mtandao unachotufanyia ni hatari
ReplyDeletedanger
ReplyDeleteME NASHANGAA KWAN NYIE BADO 2 MNAAPLAY ONLINE HII INSUE YA MCHANA JANA NALEO DU!!!!!!!
ReplyDeletePOLEN JAMAN ME TAYARI MAPEMA SANA
ReplyDeleteNdugu zangu atakae fanikiwa kutuma Basi atutimize Link na sisi tuweze kutuma... Tusaifiane kwa hili jamabi
ReplyDeletebado usumbufuupo palepale ila sasa itabidi tuwe wavumilivu ,na tusije kata tamaa, yote yanawezekana hata kama tunaona giza tuu, tuombe kudra za mwezi Mungu tu.
Deletehivi kama unamajina kwenye certificate inakuaje?
ReplyDeleteYaani majina kivipi? tueleweshe hapo
DeleteAmkeni amkeni amkeniiiiiiiiii kumekucha OTEAS
ReplyDeletevp wadau mtandao umekubali kwenu.
ReplyDeletendio umekubali
DeleteYaani nmejaza koote kasoro sehemu ya masomo mawili ya kufundishia panasumbua, nasubiri ikae sawa nkifanikiwa nitume
ReplyDeleteanayesema mtandao umekubali yupo serious au utani mbona hamna kitu ni maputo tuu
ReplyDeleteNiko serious kaka isipokuwa hakuna sehemu ya masomo ya arts na baadhi ya sayansi hakuna pia nadhani watafanya marekebisho, attachment zote zimekubali kasoro hapo tu ndo nasubir kama pakikaa sawa nmalizie nitume
DeleteMHH sio kwa net hii
ReplyDeleteikifikia hapa ndiyo huwa naamini nchi hii tumewapa watu wahuni sana
ReplyDeleteJapo system haipo vzur lakn watu bado wanakeshaa😅😅 that's believing
ReplyDeleteSystem inasumbua sana.... ila ukitumia baadhi ya Cm inakubali
ReplyDeleteSerikali irudishe mfumo wa zamani km n ajira tamisemi watoe majina direct ya wanufaika wa ajira sio huu mfumo wa sasa.
ReplyDeleteJaman mm mbona nikifika kwenye kuweka birth certificate inacancel inaanza upy nakosea wap
ReplyDeleteMsaada jaman mbona nikiafika kuattach birth certificate inacancel inaanza upya
ReplyDeleteTumia link hii https://bit.ly/3bEbfsm
Deleteyaani ngoja niwaambie technical problem ni hivi ndugu zangu IT wetu hawajajua skills of computer na hasa kwenye suala la specification anahitaji nini wakati gani na yenye kiwango kipi. hii ndio shida inayosumbua sana IT wetu wanaweka computer ilimradi computer na wala si kuangalia vigezo vya computer inayohitajika kwa kazi gani. kwa mfano unawezakukuta computer wamayotumia tamisemi au server yao ina home compter specification yaani nammanisha specification yake ni ndogo sana kiasi ikibeba mzigo mzito inakuwa slow hii ndio shida kubwa au unaweza kukuta tamisemi IT hawana extendedserver sasa unawezaje kufanya kazi kubwa watu zaidi ya milioni alafuhuna computer powerfully? hiii ndio shida kubwa sana ngoja niwape mfano kidogoo. website ya yahooo tu peke yakeyake howm many people are visited to a day je umewahi kukutana na tatizo la kutopatikana kwa website ya yahoo siku nzinma, au hata mfano tulionao sasa nchini kwetu website ya necta baraza la mitihani tanzania how many secondary school snd primary school in all over the country wameaproad kwenye mfumo lakini you can at least open fast. sasa hii ndio technical inayosumbua hapa tamisemi laiti wangekuwa na server yenye uwezo mkubwa waalimu mnaoaply ni wachahe mnooo wala msingeweza kilelema hata kidogo. mimi binafsi naamini computer katika specification tu maana ia have arleady experience on this na nimefanya mwenye kama practial nikafanikiwa kabisa. asanteni Mungu awape uvumilivu tutavuka
ReplyDeleteSHIDAAAH
ReplyDeleteEti jamny barua ya maombi na vyeti tunaviscan kwa pamoja!msaada tafaddhali
ReplyDeletemsisahau kabla ya ku attach vyeti na barua iwe kwa mfumo wa PDF
Deletehadi leo mnacomplain hahhahaha tumieni operamini mm nmemaliza
ReplyDeleteTatizo kuba
ReplyDeleteHuu mtandao Jamani ni Tatizo Kubwa,Nimejaza na kumaliza kabla ya kusubmit....ikaniambia Congratulations you are application is completed! Maana yake nini maana Icon ya Ku-submit ilipotea ghafla....
ReplyDeleteni shida nimelala saa kumi ni Tamisemi tuu
DeleteTumia link hii https://bit.ly/3bEbfsm
Delete🙌🙌TAMISEMI wametuweza sio kwa kulemewa hukuu kwa saver
ReplyDeleteNisaidieni najaribu kufungua chrome inagoma kwangu nyie mnatumia ipi tafadhalo
ReplyDeleteJalibu hii hapa mi imekubali na iko fasta https://bit.ly/3bEbfsm
DeleteJamani aliye na naomba ya customer care ya oteas anisaidie
ReplyDeleteHahaha, mimi hata sina usemi wadau inabidi tu nitulie nikodoe macho maana sioni jipya kwenye net
ReplyDeleteDuh, hadi kero
ReplyDeletetatizo la sever ndugu linasumbua wacha tusubiri
ReplyDeleteJamny Mimi nascani vyeti lakin mb zinazid mbili nofanyaje mnosaidie jamany
ReplyDeleteNenda kwenye computer yako,pale mahali pameandiwa resolution, weka 300 ,ikiwa iko 600 itazid hizo Mb,
DeleteNenda kwenye computer yako,pale mahali pameandiwa resolution, weka 300 ,ikiwa iko 600 itazid hizo Mb,
DeleteNaona bado inasumbua sijui kwanini ama kuna mbinu nyingine tujuzane
ReplyDeletehttps://bit.ly/3bEbfsm
DeleteMm utazani tangazo halijatoka mana system inazngua cjaanza ata kimja
ReplyDeletehttps://bit.ly/3bEbfsm
DeleteUkimwamini mungu hakuna kinachoshindiksna mwombeni yesu atatushindia
ReplyDeleteLinki hii iko fasta jalibu kwa wale wanaokwama maana huku wameongeza bandwith ili watu wengi waitumie kwa wakai mmoja https://bit.ly/3bEbfsm
ReplyDeletehttps://bit.ly/3bEbfsm
DeleteAhsanteee tayariii
DeleteKweli imekubali au utani wana
DeleteMUNGU MWENYEWE ATUSHINDIE KWA MUUJIZA WAKE TUPATE AJIRA.MTANDAO NI SHIDAAAAA
ReplyDeleteJalibu kutumia hii utanishukulu badae https://bit.ly/3bEbfsm
DeleteMwenye amepata changamoto ya password kugoma hats akireset?? Inashughulikiwaje?
ReplyDeletekuna aliyefanikiwa kuingia kwenye syatem, please naomba link
ReplyDeleteHamna aliyefanikiwa
DeleteJamani aliyefanikisha kutuma Maombi tusaidiane, mtandao unasumbua
ReplyDeletemtandao ni shida sana,
ReplyDeleteDuhh kweli ajira ni ishu 153 comments
ReplyDeleteMe nimesahau password niliyofungulia account kipindi like, nimejaribu kufungua new wananambia this account arleady exist. Sa sjui nafanyaje
ReplyDeletewanunue mitambo mikubwa yenye nguu ya kuhudumia wananchi kwa ujumla. waige mitambo ya NECTA
ReplyDeleteNdg wapenzi waombaji endelea kuenjoy maputo ya watoto hpo kwa mfumo wa tamisemi
ReplyDeleteServer zinasumbua sana nawashauri mfanye usiku sana inaweza ikawa powa mana watu n wengi wanaoomba
ReplyDeleteuku mambo ni fireeeeeeeeeeeeeee wanangu dua kwambo mambo ni motooooooooooooooo
ReplyDeleteNahisi Kama watudanganya tu
ReplyDeleteToka asubuhi nipo mtandaoni sijafanikiwa hata
ReplyDeleteMmh hatar sna wanamakusud yao huenda
ReplyDeleteMmh hatar sna wanamakusud yao huenda
ReplyDeleteJaman mm cjui nifanyaje...cjaanza chochote
ReplyDeleteJmn vp saiv???
ReplyDeletecomplex
ReplyDeleteMtandao mhhh
ReplyDeleteVp huko
Deletemfumo umefunguka,ila unaseach sana,tena leo uko na afadhali kidogo
ReplyDeleteVp uko jaman mtandao umekubali?
DeleteBhang... kwa style hii ya network kukosea lazima. maana mtandao ukipatikana unajikuta unajaza kwa pressure ya kutaka kumaliza kabla ya mtandao haujakatika
ReplyDeletewadau vipi kuna yeyote kafanikiwa huko
ReplyDeleteAisee mimi huu mfumo siuelewi kabisa eti, maana napo login naambiwa Unauthirilized user.
ReplyDeleteNenekamilisha ku apply ila nmegungua nine apply cheti c changu na kufanya vwe vwili vya watu tofauti, je nifanyeje nkitoe ambacho hakinuhusu ?
ReplyDeletehebu rudia vzr swali lako hata mm cjaelewa mpnz
DeleteNmekosea
ReplyDeleteNime aplod cheti kisicho htajika.
Na wamenambia application complete,congratulations
Swali, je naweza kukiondoa nakuweka knacho hucka
Mimi nimekosea jina je tunaweza kuedit?
Deletekm hujasubmit unaweza edit
DeleteHivi inawezekana kuedit jina Kama umeshasabmit maana mfumo unachanganya Hadi tunakosea
ReplyDeletehebu jaribu ndugu
Deletejaribuni kueditinaweza ikakubal..lkn km umeshasubmit cdhan km inaweza kukubal
Deletehv sehem ya submit ipo sehem gan? mm cjaiona mpk dkk hii
Deleteet ndugu somo la kufundishia linatakiwa moja?
ReplyDeletenmemalza tangu tar 8 ucku ila cjaona sehem ya ku submit mpk sasa
ReplyDeleteMe mwenyewe nmemaliza Ila sijaona mahali pa kusubmit
Deletemtandao unafunguka ila unaload hatar tuvute subira
ReplyDeleteSawa
Deletembona mtandao uko vizuri huku vijijini
ReplyDeleteSystem sio siri ipo slow Sana jamani.
ReplyDeletenajaribu ku login naambiwa service temporaly unavaillable hili swala limekaaje wadau
ReplyDeletemm naambiwa unauthorised jamani tatizo ninini kwa alie fanikiwa please
ReplyDeletenikiweka email na password na no za sim nikisave ina niambia unauthorised ni fanyaje wakuu tusaidiane
ReplyDelete